Board Of Directors

The Tamilnadu Handloom Weavers’ Co-operative Society Ltd (Co-optex), Chennai.

Board of Directors
S.No Name Designation Representative of District
1 Thiru.A.Venkatachalam President Coimbatore
2 Tmt.Jayanthi Somasundaram Vice-President Kancheepuram
3 Thiru.G.Murali Board of Director Thiruvallur
4 Thiru.S.P.Ramesh Board of Director Erode
5 Thiru.G.Krishnamurthy Board of Director Madurai
6 Tmt.V.Raja Rajeshwari Vinoth Board of Director Pudukottai
7 Thiru.R.Annadurai Board of Director Dindugul
8 Thiru.V.G.Ayyan Board of Director Ramanathapuram
9 Tmt.R.Lalitha Board of Director Salem
10 Thiru.K.Ruthran Board of Director Gudiyatham
11 Thiru. M.K.Balaubramaian Board of Director Namakkal
12 Tmt.D.Geetha Board of Director Vellore
13 Tmt.R.Indira Board of Director Cuddalore
14 Thiru.J.Jewahar Board of Director Trichy
15 Thiru.K.J.Lenin Board of Director Thanjavur
16 Thiru.K.Mahadevan Board of Director Kanyakumari
17 Tmt.K.K.Sangeetha Board of Director Ramanathapuram
18 Tmt.J.Santhi Board of Director Tirunelveli

தமிழ்நாடுகைத்தறி நெசவாளர் கூட்டுறவுசங்கம் லிமிடெட், சென்னை

இயக்குநர்கள் குழு
வரிசை எண் பெயர் பதவி தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட மாவட்டம்
1 திரு.எ.வெங்கடாசலம் தலைவர் கோயம்புத்தூர்
2 திருமதி.ஜெயந்திசோமசுந்தரம் துணைத்தலைவர் காஞ்சிபுரம்
3 திரு.ஜி. முரளி நிர்வாகக் குழு உறுப்பினர் திருவள்ளூர்
4 திரு.எஸ்.பி. ரமேஷ் நிர்வாகக் குழு உறுப்பினர் ஈரோடு
5 திரு.ஜி. கிருஷ்ணமூர்த்தி நிர்வாகக் குழு உறுப்பினர் மதுரை
6 திருமதி.வி. ராஜராஜேஸ்வரிவினோத் நிர்வாகக் குழு உறுப்பினர் புதுக்கோட்டை
7 திரு.ஆர்.அண்ணாதுரை நிர்வாகக் குழு உறுப்பினர் திண்டுக்கல்
8 திரு.வி.ஜி. அய்யான் நிர்வாகக் குழு உறுப்பினர் இராமநாதபுரம்
9 திருமதி.ஆர். லலிதா நிர்வாகக் குழு உறுப்பினர் சேலம்
10 திரு.க.ருத்திரன் நிர்வாகக் குழு உறுப்பினர் குடியாத்தம்
11 திரு.எம்.கே. பாலசுப்ரமணியன் நிர்வாகக் குழு உறுப்பினர் நாமக்கல்
12 திருமதி.டி. கீதா நிர்வாகக் குழு உறுப்பினர் வேலூர்
13 திருமதி.ஆர். இந்திரா நிர்வாகக் குழு உறுப்பினர் கடலூர்
14 திரு.ஜெ. ஜவகர் நிர்வாகக் குழு உறுப்பினர் திருச்சி
15 திரு.கே.ஜே. லெனின் நிர்வாகக் குழு உறுப்பினர் தஞ்சாவூர்
16 திரு.கு.மகாதேவன் நிர்வாகக் குழு உறுப்பினர் கன்னியாகுமரி
17 திருமதி.கே.கே.சங்கீதா நிர்வாகக் குழு உறுப்பினர் இராமநாதபுரம்
18 திருமதி.ஜெ. சாந்தி நிர்வாகக் குழு உறுப்பினர் திருநெல்வேலி